gtk+ - en to cy translation catalogue (877 entries)

en: "%s" could not be converted to a value of type "%s" for attribute "%s"
cy: Methu trosi "%s" i werth o'r math "%s" ar gyfer y briodwedd "%s"

en: "%s" is not a valid attribute name
cy: Nid yw "%s" yn enw dilys ar briodoledd

en: "%s" is not a valid attribute type
cy: Nid yw "%s" yn fath dilys o briodoledd

en: "%s" is not a valid value for attribute "%s"
cy: Nid yw "%s" yn werth dilys i'r briodoledd "%s"

en: "Deepness" of the color.
cy: "Dyfnder" y lliw.

en: %1$s on %2$s
cy: %1$s ar %2$s

en: %d byte | %d bytes
cy[0]: %d beit
cy[1]: %d feit

en: %s job #%d
cy: %s gorchwyl #%d

en: '%s' already exists in the bookmarks list
cy: '%s' yn y ffeil llyfrnodau'n barod

en: '%s' does not exist in the bookmarks list
cy: Nid yw '%s' yn bodoli yn y ffeil llyfrnodau

en: (Empty)
cy: (Gwag)

en: (None)
cy: (Dim)

en: (disabled)
cy: (analluogwyd)

en: (unknown)
cy: (anhysbys)

en: --- No Tip ---
cy: --- Dim Cyngor ---

en: <%s> element has invalid id "%s"
cy: Mae gan yr elfen <%s> id annilys: "%s"

en: <%s> element has neither a "name" nor an "id" attribute
cy: Does gan yr elfen <%s> mo'r elfen "name" na "id" chwaith

en: <b>Any Printer</b>
    For portable documents
cy: <b>Unrhyw Argraffydd</b>
    Ar gyfer dogfennau cludadwy

en: A <%s> element has already been specified
cy: Elfen <%s> eisoes wedi ei phenodi

en: A <text> element can't occur before a <tags> element
cy: Ni all elfen <text> ddigwydd cyn elfen <tags>

en: A file named "%s" already exists.  Do you want to replace it?
cy: Mae ffeil o'r enw "%s" eisoes yn bodoli. Ydych chi am ei hamnewid?

en: A_t:
cy: _I:

en: About %s
cy: Ynglyn â %s

en: Accelerator|Disabled
cy: Analluogwyd

en: Add Cover Page
cy: Creu Tudalen Glawr

en: Add the current folder to the bookmarks
cy: Ychwanegu'r blygell bresennol at y llyfrnodau

en: Add the folder '%s' to the bookmarks
cy: Ychwanegu'r blygell '%s' at y llyfrnodau

en: Add the selected folder to the Bookmarks
cy: Ychwanegu'r blygell sydd wedi ei dewis at y Llyfrnodau

en: Add the selected folders to the bookmarks
cy: Ychwanegu'r plygellau sydd wedi eu dewis at y llyfrnodau

en: Advanced
cy: Uwch

en: All sheets
cy: Pob taflen

en: Amharic (EZ+)
cy: Amharig (EZ+)

en: Amount of blue light in the color.
cy: Faint o olau glas sydd yn y lliw.

en: Amount of green light in the color.
cy: Faint o olau gwyrdd sydd yn y lliw.

en: Amount of red light in the color.
cy: Faint o olau coch sydd yn y lliw.

en: Anonymous tag found and tags can not be created.
cy: Tag anhysbys wedi ei ganfod, felly'n methu creu tagiau.

en: Application
cy: Rhaglen

en: Arrow spacing
cy: Bwlch rhwng saethau

en: Artwork by
cy: Graffeg gan

en: Attribute "%s" is invalid on <%s> element in this context
cy: Mae'r briodwedd "%s" yn annilys ar yr elfen <%s> yn y cyd-destun hwn

en: Attribute "%s" repeated twice on the same <%s> element
cy: Mae'r briodwedd "%s" wedi ei ail-adrodd ar yr un elfen <%s>

en: Auto Select
cy: Dewis yn Awtomatig

en: Axes
cy: Echelinau

en: BMP image has bogus header data
cy: Mae gan y ddelwedd BMP ddata pennawd sothach

en: BMP image has unsupported header size
cy: Mae gan y ddelwedd BMP pennawd o faint ni chynhelir

en: Bad code encountered
cy: Canfuwyd cod gwael

en: Be_fore:
cy: _Cyn:

en: Best _Fit
cy: _Ffit Gorau

en: Bits per channel of PNG image is invalid.
cy: Mae nifer y didau i bob sianel y ddelwedd PNG yn annilys.

en: Bits per channel of transformed PNG is not 8.
cy: Nid oes 8 did i bob sianel y ddelwedd PNG.

en: Bookmark saving failed: %s
cy: Methwyd cadw llyfrnodau: %s

en: Both "id" and "name" were found on the <%s> element
cy: Canfuwyd "id" yn ogystal â "name" ar yr elfen <%s>

en: Brightness of the color.
cy: Gloywder y lliw.

en: CLASS
cy: DOSBARTH

en: COLORS
cy: LLIWIAU

en: C_ollate
cy: _Coladu

en: C_onnect
cy: _Cysylltu

en: C_reate
cy: _Creu

en: C_redits
cy: _Diolchiadau

en: C_urrent
cy: _Yr un bresennol

en: Cache file created successfully.
cy: Ffeil storfa wedi'i chynhyrchu'n llwyddiannus.

en: Cannot allocate TGA header memory
cy: Methu dyrannu cof pennawd TGA

en: Cannot allocate colormap entries
cy: Methu dyrannu cofnodion map lliwiau

en: Cannot allocate colormap structure
cy: Methu dyrannu strwythur map lliwiau

en: Cannot allocate memory for IOBuffer data
cy: Methu dyrannu cof ar gyfer data IOBuffer

en: Cannot allocate memory for IOBuffer struct
cy: Methu dyrannu cof ar gyfer strwythur IOBuffer

en: Cannot allocate memory for TGA context struct
cy: Methu dyrannu cof ar gyfer strwythur cyd-destun delwedd TGA

en: Cannot allocate memory for loading PNM image
cy: Methu dyrannu cof er mwyn llwytho delwedd PNM

en: Cannot allocate memory for loading XPM image
cy: Methu dyrannu cof er mwyn llwytho delwedd XPM

en: Cannot allocate new pixbuf
cy: Methu dyrannu pixbuf newydd

en: Cannot allocate temporary IOBuffer data
cy: Methu dyrannu data IOBuffer dros dro

en: Cannot change to folder because it is not local
cy: Methwyd newid i'r blygell am nad yw'n lleol

en: Cannot read XPM colormap
cy: Methu darllen map lliwiau delwedd XPM

en: Cannot realloc IOBuffer data
cy: Methu ail-ddyrannu cof ar gyfer data IOBuffer

en: Cedilla
cy: Sedila

en: Circular table entry in GIF file
cy: Cofnod cylchol mewn tabl ffeil GIF

en: Cl_ear
cy: _Clirio

en: Classified
cy: Dosbarthol

en: Click the eyedropper, then click a color anywhere on your screen to select that color.
cy: Clicwch y dewiswr lliw, yna cliciwch ar liw unrhywle ar eich sgrÃ®n er mwyn dewis y lliw hwnnw.

en: Click this palette entry to make it the current color. To change this entry, drag a color swatch here or right-click it and select "Save color here."
cy: Cliciwch y cofnod palet yma er mwyn ei ddefnyddio fel y lliw cyfredol. Er mwyn newid y cofnod yma, llusgwch sampl lliw yma neu cliciwch arni gyda botwm dde'r llygoden a dewis "Cadw'r lliw fan hyn"

en: Color
cy: Lliw

en: Color Selection
cy: Dewis Lliw

en: Color Wheel
cy: Olwyn Lliw

en: Color _name:
cy: _Enw lliw:

en: Command Line
cy: Llinell Orchymyn

en: Compressed icons are not supported
cy: Ni chynhelir eiconau wedi eu cywasgu

en: Confidential
cy: Cyfrinachol

en: Copie_s:
cy: Copï_au:

en: Copies
cy: Copïau

en: Copy URL
cy: Copïo LAU

en: Copy _Location
cy: Copïo _Lleoliad

en: Could not add a bookmark
cy: Methwyd ychwanegu llyfrnod

en: Could not add a bookmark for '%s' because it is an invalid path name.
cy: Methwyd ychwanegu llyfrnod ar gyfer %s am nad yw'n enw llwybr dilys.

en: Could not clear list
cy: Methu clirio'r rhestr

en: Could not find the icon '%s'. The '%s' theme
    was not found either, perhaps you need to install it.
    You can get a copy from:
    	%s
cy: Methwyd canfod yr eicon '%s'. Ddarganfyddwyd mo'r
    thema '%s' chwaith; hwyrach bydd rhaid i chi ei ail-osod.
    Gellwch gael copi o:
    	%s

en: Could not get a stock icon for %s
cy: Methwyd cael eicon stoc ar gyfer %s

en: Could not get image height (bad TIFF file)
cy: Methu canfod hyd y ddelwedd (ffeil TIFF ddrwg)

en: Could not get image width (bad TIFF file)
cy: Methu canfod lled y ddelwedd (ffeil TIFF ddrwg)

en: Could not get information for file '%s': %s
cy: Methwyd cyrchu gwybodaeth ar gyfer y ffeil '%s': %s

en: Could not mount %s
cy: Methu â gosod %s

en: Could not obtain root folder
cy: Methwyd cyrchu'r blygell wraidd

en: Could not remove bookmark
cy: Methwyd dileu'r llyfrnod

en: Could not remove item
cy: Methu tynnu'r eitem

en: Could not rename %s back to %s: %s.
cy: Methu ail-enwi %s yn ôl i %s: %s

en: Could not rename %s to %s: %s
cy: Methu ail-enwi %s yn %s: %s

en: Could not rename %s to %s: %s, removing %s then.
cy: Methu ail-enwi %s yn %s: %s, felly'n tynnu %s.

en: Could not retrieve information about the file
cy: Methwyd cyrchu gwybodaeth ynghylch y ffeil

en: Could not select file
cy: Methu dewis ffeil

en: Could not select file '%s' because it is an invalid path name.
cy: Methwyd dewis ffeil '%s' am nad yw'n enw llwybr dilys.

en: Could not send the search request
cy: Methu anfon y cais chwilio

en: Could not start the search process
cy: Methu cychwyn y broses chwilio

en: Couldn't allocate memory for context buffer
cy: Methwyd dyrannu cof ar gyfer strwythur cyd-destun

en: Couldn't allocate memory for header
cy: Methwyd dyrannu cof ar gyfer pennawd

en: Couldn't allocate memory for line data
cy: Methwyd dyrannu cof ar gyfer data llinell

en: Couldn't allocate memory for loading JPEG file
cy: Methu canfod digon o gof er mwyn llwytho'r ffeil JPEG

en: Couldn't allocate memory for paletted data
cy: Methwyd dyrannu cof ar gyfer data paletig

en: Couldn't allocate memory for saving BMP file
cy: Methu dyrannu digon o gof er mwyn cadw'r ffeil BMP

en: Couldn't convert filename
cy: Methu trawsnewid enw y ffeil

en: Couldn't create new pixbuf
cy: Methwyd creu pixbuf newydd

en: Couldn't recognize the image file format for file '%s'
cy: Methu canfod fformat delwedd y ffeil '%s'

en: Couldn't save the rest
cy: Methu cadw'r gweddill

en: Couldn't write to BMP file
cy: Methu ysgrifennu i'r ffeil BMP

en: Couldn't write to TIFF file
cy: Methu ysgrifennu i'r ffeil TIFF

en: Create Fo_lder
cy: Creu _Plygell

en: Create in _folder:
cy: Creu mewn _plygell:

en: Credits
cy: Diolchiadau

en: Cu_t
cy: _Torri

en: Cursor hotspot outside image
cy: Man poeth cyrchydd y tu allan i'r ddelwedd

en: Custom Size %d
cy: Maint Addasedig %d

en: Custom size
cy: Maint addasedig

en: Cyrillic (Transliterated)
cy: Cyrilig (Trawslythrenedig)

en: DISPLAY
cy: DANGOSYDD

en: De_lete File
cy: _Dileu Ffeil

en: Decrease Indent
cy: Lleihau Mewnoliad

en: Default
cy: Rhagosodiad

en: Delete File
cy: Dileu Ffeil

en: Desktop
cy: Penbwrdd

en: Didn't get all lines of PCX image
cy: Ni chafwyd pob llinell delwedd PCX

en: Dimensions of TIFF image too large
cy: Mae dimensiynau'r ddelwedd TIFF yn rhy fawr

en: Disabled
cy: Analluogwyd

en: Do use the Wintab API [default]
cy: Defnyddio API Wintab [dewis rhagosodedig]

en: Documented by
cy: Dogfennwyd gan

en: Don't batch GDI requests
cy: Peidio â thrin ceisiadau GDI fel pentwr

en: Don't check for the existence of index.theme
cy: Peidio â gwirio am fodolaeth index.theme

en: Don't include image data in the cache
cy: Peidio â chynnwys data delwedd yn y storfa

en: Don't use the Wintab API for tablet support
cy: Peidio â defnyddio API Wintab er mwyn cynnal tabledi

en: Down Path
cy: I Lawr y Llwybr

en: Element <%s> is not allowed below <%s>
cy: Ni chaniateir yr elfen <%s> islaw <%s>

en: Empty
cy: Gwag

en: Error
cy: Gwall

en: Error creating folder '%s': %s
cy: Gwall wrth greu'r plygell '%s': %s

en: Error deleting file '%s': %s
cy: Gwall wrth ddileu'r ffeil '%s': %s

en: Error from StartDoc
cy: Gwall o fewn StartDoc

en: Error getting information for '%s': %s
cy: Gwall wrth gyrchu gwybodaeth ar gyfer '%s': %s

en: Error interpreting JPEG image file (%s)
cy: Gwall wrth ddehongli ffeil delwedd JPEG (%s)

en: Error launching preview
cy: Gwall wrth lansio rhagolwg

en: Error loading icon: %s
cy: Gwall wrth lwytho eicon: %s

en: Error printing
cy: Gwall wrth argraffu

en: Error renaming file "%s" to "%s": %s
cy: Gwall wrth ailenwi'r ffeil "%s" at "%s": %s

en: Error renaming file "%s": %s
cy: Gwall ailenwi ffeil "%s": %s

en: Error renaming file to "%s": %s
cy: Gwall wrth ailenwi ffeil i "%s": %s

en: Error writing to image file: %s
cy: Gwall wrth ysgrifennu at ffeil delwedd: %s

en: Even sheets
cy: Taflenni eilrif

en: Excess data in file
cy: Gormodedd o ddata mewn ffeil

en: FLAGS
cy: OPSIYNAU

en: Failed to close '%s' while writing image, all data may not have been saved: %s
cy: Methu cau '%s' wrth ysgrifennu delwedd, efallai ni arbedwyd yr holl ddata: %s

en: Failed to load RGB data from TIFF file
cy: Methu llwytho data RGB o ffeil TIFF

en: Failed to load TIFF image
cy: Methu llwytho delwedd TIFF

en: Failed to load animation '%s': reason not known, probably a corrupt animation file
cy: Methu llwytho animeiddiad '%s': rheswm anhysbys, ffeil llygredig mwy na thebyg

en: Failed to load image '%s': %s
cy: Methu llwytho delwedd '%s': %s

en: Failed to load image '%s': reason not known, probably a corrupt image file
cy: Methu llwytho delwedd '%s': rheswm anhysbys, ffeil llygredig mwy na thebyg

en: Failed to open '%s' for writing: %s
cy: Methu agor '%s' er mwyn ysgrifennu: %s

en: Failed to open TIFF image
cy: Methu agor delwedd TIFF

en: Failed to open file '%s': %s
cy: Methu agor y ffeil '%s': %s

en: Failed to open temporary file
cy: Methwyd agor ffeil dros dro

en: Failed to read from temporary file
cy: Methwyd darllen o ffeil dros dro

en: Failed to rewrite header
cy: Methu ail-ysgrifennu pennyn

en: Failed to save TIFF image
cy: Methu cadw'r ddelwedd TIFF

en: Failed to write TIFF data
cy: Methu ysgrifennu'r data TIFF

en: Failed to write cache file: %s
cy: Methu ysgrifennu'r ffeil storfa: %s

en: Failed to write folder index
cy: Methu ysgrifennu mynegai ffolder

en: Failed to write hash table
cy: Methu ysgrifennu tabl stwnsh

en: Failed to write header
cy: Methu ysgrifennu pennyn

en: Failed to write to temporary file when loading XBM image
cy: Methu ysgrifennu at ffeil dros dro wrth lwytho delwedd XBM

en: Failed to write to temporary file when loading XPM image
cy: Methu ysgrifennu at ffeil dros dro wrth lwytho delwedd XPM

en: Failure reading GIF: %s
cy: Methiant wrth ddarllen GIF: %s

en: Fatal error in PNG image file: %s
cy: Gwall marwol yn y ffeil delwedd PNG: %s

en: Fatal error reading PNG image file
cy: Gwall marwol wrth ddarllen ffeil delwedd PNG

en: Fatal error reading PNG image file: %s
cy: Gwall marwol wrth ddarllen ffeil delwedd PNG: %s

en: File
cy: Ffeil

en: File System
cy: System Ffeiliau

en: File System Root
cy: Gwraidd System Ffeiliau

en: File does not appear to be a GIF file
cy: Mae'n ymddangos mai nad ffeil GIF yw'r ffeil hwn

en: File not found: %s
cy: Methu canfod ffeil: %s

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Find and _Replace
cy: Chwilio ac _Ailosod

en: Finishing
cy: Wrthi'n gorffen

en: Fol_ders
cy: _Plygellau

en: Folder unreadable: %s
cy: Plygell annarllenadwy: %s

en: Folders
cy: Plygellau

en: Font
cy: Ffont

en: Font Selection
cy: Dewis Ffont

en: GIF file was missing some data (perhaps it was truncated somehow?)
cy: Roedd peth data ar goll o'r ffeil GIF (efallai cafodd ei dalfyrru rhywsut?)

en: GIF image has no global colormap, and a frame inside it has no local colormap.
cy: Doedd dim map lliwiau gan y ddelwedd GIF, ac roedd yn cynnwys ffrâm heb fap lliwiau lleol

en: GIF image is corrupt (incorrect LZW compression)
cy: Mae'r ddelwedd GIF yn llygredig (cywasgiad LZW anghywir)

en: GIF image loader cannot understand this image.
cy: Nid yw'r llwythwr delwedd GIF yn deall y ddelwedd hon.

en: GIF image was truncated or incomplete.
cy: Roedd y ddelwedd GIF yn anghyflawn neu wedi gorffen yn rhy fuan

en: GTK+ Options
cy: Opsiynau GTK+

en: GTK+ debugging flags to set
cy: Opsiynau datnamu GTK+ i'w gosod

en: GTK+ debugging flags to unset
cy: Opsiynau datnamu GTK+ i'w dadosod

en: Gdk debugging flags to set
cy: Pa opsiynau datnamu Gdk i'w gosod

en: Gdk debugging flags to unset
cy: Pa opsiynau datnamu Gdk i'w dadosod

en: General
cy: Cyffredinol

en: Group
cy: Grŵp

en: High
cy: Uchel

en: IPA
cy: Y Wyddor Ffonetig Ryngwladol (IPA)

en: Icon '%s' not present in theme
cy: Nid yw'r eicon '%s' yn bresennol yn y thema

en: Icon has zero height
cy: Mae gan yr eicon hyd sero

en: Icon has zero width
cy: Mae gan yr eicon lled sero

en: Image Quality
cy: Ansawdd Delwedd

en: Image file '%s' contains no data
cy: Ffeil ddelwedd '%s' heb gynnwys data

en: Image format unknown
cy: Fformat delwedd anhysbys

en: Image has invalid width and/or height
cy: Mae gan y ddelwedd hyd a/neu led annilys

en: Image has unsupported bpp
cy: Mae gan y ddelwedd ddyfnder picsel ni chynhelir

en: Image has unsupported number of %d-bit planes
cy: Mae gan y ddelwedd nifer o blaenau %d did ni chynhelir

en: Image has zero height
cy: Mae gan y ddelwedd hyd sero

en: Image has zero width
cy: Mae gan y ddelwedd lled sero

en: Image header corrupt
cy: Pennawd delwedd lygredig

en: Image pixel data corrupt
cy: Mae data picseli'r ddelwedd wedi llygru

en: Image too large to be saved as ICO
cy: Mae'r ddelwedd yn rhy fawr i gael ei chadw fel ICO

en: Image type '%s' is not supported
cy: Ni chynhelir y math delwedd '%s'

en: Image-loading module %s does not export the proper interface; perhaps it's from a different GTK version?
cy: Nid yw'r modiwl llwytho delweddau %s yn darparu'r rhyngwyneb cywir; efallai ei fod o fersiwn arall o GTK

en: Increase Indent
cy: Cynyddu Mewnoliad

en: Incremental loading of image type '%s' is not supported
cy: Ni chynhelir llwytho delweddau o'r math '%s' yn gynyddol

en: Information
cy: Gwybodaeth

en: Input
cy: Mewnbwn

en: Input _Methods
cy: Moddau _Mewnbwn

en: Insufficient memory to load PNG file
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho'r ffeil delwedd PNG

en: Insufficient memory to load PNM context struct
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho strwythur cyd-destun delwedd PNM

en: Insufficient memory to load PNM file
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho delwedd PNM

en: Insufficient memory to load XBM image file
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho ddeil delwedd XBM

en: Insufficient memory to load image, try exiting some applications to free memory
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho'r ddelwedd, ceisiwch gau rhai rhaglenni er mwyn rhyddhau cof

en: Insufficient memory to open TIFF file
cy: Dim digon o gof er mwyn agor ffeil delwedd TIFF

en: Insufficient memory to save image into a buffer
cy: Dim digon o gof er mwyn cadw delwedd at fyffer

en: Insufficient memory to save image to callback
cy: Dim digon o gof er mwyn cadw delwedd at adalwad

en: Insufficient memory to store a %ld by %ld image; try exiting some applications to reduce memory usage
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho delwedd o faint %ld gan %ld; ceisiwch derfynu rhai rhaglenni er mwyn rhyddhau cof

en: Internal error in the GIF loader (%s)
cy: Gwall mewnol yn y llwythwr GIF (%s)

en: Internal error: Image loader module '%s' failed to complete an operation, but didn't give a reason for the failure
cy: Gwall mewnol: fe fethodd y modiwl llwytho delweddau '%s' gwblhau'r weithred, ond ni ddarparodd reswm am y methiant

en: Inuktitut (Transliterated)
cy: Inuktitut (Trawslythrenedig)

en: Invalid URI
cy: URI annilys

en: Invalid UTF-8
cy: UTF-8 Annilys

en: Invalid XBM file
cy: Ffeil ddelwedd XBM annilys

en: Invalid XPM header
cy: Ffeil delwedd XPM annilys

en: Invalid argument to PrintDlgEx
cy: Arg annilys i PrintDlgEx

en: Invalid file name
cy: Enw ffeil annilys

en: Invalid filename: %s
cy: Enw ffeil annilys: %s

en: Invalid handle to PrintDlgEx
cy: Dolen annilys i PrintDlgEx

en: Invalid header in animation
cy: Pennawd annilys mewn animeiddiad

en: Invalid header in icon
cy: Pennawd annilys mewn eicon

en: Invalid pointer to PrintDlgEx
cy: Pwyntydd annilys i PrintDlgEx

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value '%d' is not allowed.
cy: Mae'n rhaid i ansawdd delweddau JPEG fod yn werth rhwng 0 a 100; ni chaniateir y gwerth '%d'.

en: JPEG quality must be a value between 0 and 100; value '%s' could not be parsed.
cy: Mae'n rhaid i'r ansawdd JPEG fod yn rhif rhwng 0 a 100; methu adnabod y gwerth '%s'.

en: Job
cy: Tasg

en: Job Details
cy: Manylion y Dasg

en: Justify|_Center
cy: _Canoli

en: Justify|_Fill
cy: _Llenwi

en: Justify|_Left
cy: _Chwith

en: Justify|_Right
cy: _Dde

en: Keys
cy: Bysellau

en: Keys for PNG text chunks must be ASCII characters.
cy: Dim ond nodau ASCII fedr fod mewn allweddau talp testun delweddau PNG.

en: Keys for PNG text chunks must have at least 1 and at most 79 characters.
cy: Mae'n rhaid bod gan allweddau testun delweddau PNG o leiaf un ac o fwyaf 79 o nodau.

en: LRE Left-to-right _embedding
cy: LRE _Ymgorffori chwith-i'r-dde

en: LRM _Left-to-right mark
cy: LRM Mark _chwith-i'r-dde

en: LRO Left-to-right _override
cy: LRO _Gwrthweithred chwith-i'r-dde

en: Landscape
cy: Tirlun

en: Layout
cy: Cynllun

en: License
cy: Trwydded

en: Load additional GTK+ modules
cy: Llwytho modylau GTK+ ychwanegol

en: Location
cy: Lleoliad

en: Low
cy: Isel

en: MODULES
cy: MODYLAU

en: Make X calls synchronous
cy: Gwneud galwadau X yn gydamserol

en: Make all warnings fatal
cy: Gwneud pob gwall yn farwol

en: Malformed chunk in animation
cy: Darn annilys mewn animeiddiad

en: Manage Custom Sizes
cy: Trefnu Meintiau Addasedig

en: Manage Custom Sizes...
cy: Trefnu Meintiau Addasedig...

en: Margins from Printer...
cy: Cael Ymylon o'r Argraffydd...

en: Margins:
     Left: %s %s
     Right: %s %s
     Top: %s %s
     Bottom: %s %s
cy: Ymylon:
     Chwith: %s %s
     De: %s %s
     Top: %s %s
     Gwaelod: %s %s

en: Maximum color value in PNM file is 0
cy: Mae'r gwerth lliw uchaf yn y ffeil delwedd PNM yn sero

en: Maximum color value in PNM file is too large
cy: Mae'r gwerth lliw uchaf yn y ffeil delwedd PNM yn rhy fawr

en: Media|P_ause
cy: _Seibio

en: Media|Pre_vious
cy: _Blaenorol

en: Media|R_ewind
cy: Ail_ddirwyn

en: Media|_Forward
cy: _Ymlaen

en: Media|_Next
cy: _Nesaf

en: Media|_Play
cy: _Chwarae

en: Media|_Record
cy: _Recordio

en: Media|_Stop
cy: _Stopio

en: Medium
cy: Canolig

en: Modified
cy: Wedi newid

en: NAME
cy: ENW

en: Name
cy: Enw

en: Name too long
cy: Mae'r enw yn rhy hir

en: Navigation|_Back
cy: _Nôl

en: Navigation|_Bottom
cy: _Gwaelod

en: Navigation|_Down
cy: _Lawr

en: Navigation|_First
cy: _Cyntaf

en: Navigation|_Forward
cy: _Ymlaen

en: Navigation|_Last
cy: _Olaf

en: Navigation|_Top
cy: _Top

en: Navigation|_Up
cy: _Fyny

en: Need user intervention
cy: Angen i'r defnyddiwr ymyrryd

en: Network Drive (%s)
cy: Gyriant Rhwydwaith (%s)

en: New Folder
cy: Plygell Newydd

en: New accelerator...
cy: Cyflymydd newydd...

en: No XPM header found
cy: Ni chanfuwyd pennawd delwedd XPM

en: No deserialize function found for format %s
cy: Dim ffwythiant dad-gyfresu wedi ei ganfod ar gyfer y ffurf %s

en: No extended input devices
cy: Dim dyfeisiau mewnbwn estynedig

en: No item for URI '%s' found
cy: Dim eitem wedi'i ganfod ar gyfer yr URI '%s'

en: No items found
cy: Dim eitemau wedi'u canfod

en: No palette found at end of PCX data
cy: Ni chanfuwyd palet ar ddiwedd data PCX

en: No recently used resource found with URI `%s'
cy: Heb ddefnyddio adnodd yn ddiweddar â'r URI `%s'

en: No theme index file in '%s'.
    If you really want to create an icon cache here, use --ignore-theme-index.
cy: Dim ffeil fynegai themâu yn '%s'.
    Os ydych chi wir am greu storfa eiconau fan yna, defnyddiwch --ignore-theme-index.

en: None
cy: Dim

en: Not a valid icon cache: %s
cy: Ddim yn storfa eiconau ddilys: %s

en: Not available
cy: Ddim ar gael

en: Not enough free memory
cy: Dim digon o gof yn rhydd

en: Not enough memory to composite a frame in GIF file
cy: Dim digon o gof er mwyn gwneud ffrâm yn gyfansawdd yn y ffeil GIF

en: Not enough memory to load GIF file
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho ffeil GIF

en: Not enough memory to load ICO file
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho'r ffeil ICO

en: Not enough memory to load RAS image
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho delwedd RAS

en: Not enough memory to load animation
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho animeiddiad

en: Not enough memory to load bitmap image
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho'r ddelwedd didfap

en: Not enough memory to load icon
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho'r eicon

en: Not enough memory to load image
cy: Dim digon o gof er mwyn llwytho delwedd

en: Odd sheets
cy: Taflenni odrif

en: On _hold
cy: Ar _saib

en: One Sided
cy: Un Ochr

en: Op_acity:
cy: _Didreiddedd:

en: Open '%s'
cy: Agor '%s'

en: Other...
cy: Arall...

en: Out of paper
cy: Allan o bapur

en: Outermost element in text must be <text_view_markup> not <%s>
cy: Rhaid i'r elfen bellaf allan yn y testun fod yn <text_view_markup>, nid <%s>

en: Output Tray
cy: Lleoliad Terfynol y Papur

en: Output a C header file
cy: Cynhyrchu ffeil bennyn C

en: Output t_ray:
cy: Lleoliad t_erfynol y papur:

en: Overwrite an existing cache, even if up to date
cy: Trosysgrifo'r storfa sy'n bodoli, hyd yn oed os yw hi'n gyfoes

en: PDF _Pop directional formatting
cy: PDF _Popio fformadu cyfeiriadol

en: PNG compression level must be a value between 0 and 9; value '%d' is not allowed.
cy: Mae'n rhaid i lefel cywasgu'r PNG fod yn rhif rhwng 0 a 9; ni chaniateir y gwerth '%d'.

en: PNG compression level must be a value between 0 and 9; value '%s' could not be parsed.
cy: Mae'n rhaid i lefel cywasgu'r PNG fod yn rhif rhwng 0 a 9; methu adnabod y gwerth '%s'.

en: PNM file has an image height of 0
cy: Mae gan y ffeil delwedd PNM hyd sero

en: PNM file has an image width of 0
cy: Mae gan y ffeil delwedd PNM lled sero

en: PNM file has an incorrect initial byte
cy: Mae gan y ffeil delwedd PNM feit dechreuol annilys

en: PNM file is not in a recognized PNM subformat
cy: Nid yw'r ffeil delwedd PNM mewn is-ffurf PNM a adnabyddir

en: PNM image loader does not support this PNM subformat
cy: Nid yw'r llwythwr delweddau PNM yn cynnal y fformat PNM yma

en: PNM loader expected to find an integer, but didn't
cy: Roedd y llwythwr PNM yn disgwyl cyfanrif, ond chafwyd ddim

en: Page %u
cy: Tudalen %u

en: Page Setup
cy: Gosodiad Tudalen

en: Pages Per Sheet
cy: Nifer o Dudalennau'r Ddalen

en: Pages per _sheet:
cy: Tudalennau i bob _dalen:

en: Pages per _side:
cy: Tudalennau ar bob _ochr:

en: Paper
cy: Papur

en: Paper Margins
cy: Ymylon Papur

en: Paper Size
cy: Maint Papur

en: Paper Source
cy: Ffynhonnell y Papur

en: Paper Type
cy: Math y Papur

en: Paper _source:
cy: _Ffynhonnell papur:

en: Paper _type:
cy: _Math papur:

en: Path is not a folder: '%s'
cy: Nid yw'r llwybr yn blygell: '%s'

en: Paused
cy: Wedi seibio

en: Pick a Color
cy: Dewiswch Liw

en: Pick a Font
cy: Dewiswch Ffont

en: Places
cy: Llefydd

en: Portrait
cy: Portread

en: Position on the color wheel.
cy: Lleoliad ar yr olwyn lliw.

en: Premature end-of-file encountered
cy: Canfuwyd diwedd ffeil yn rhy fuan

en: Preparing
cy: Wrthi'n paratoi

en: Preparing %d
cy: Wrthi'n paratoi %d

en: Pri_ority:
cy: _Blaenoriaeth:

en: Print
cy: Argraffu

en: Print Document
cy: Argraffu Dogfen

en: Print Pages
cy: Argraffu Tudalennau

en: Print Pre_view
cy: _Rhagolwg Argraffu

en: Print to File
cy: Argraffu i Ffeil

en: Print to LPR
cy: Printio i LPR

en: Print to Test Printer
cy: Argraffu ar Argraffydd Prawf

en: Printer
cy: Argraffydd

en: Printer Default
cy: Rhagosodiad yr Argraffydd

en: Printer offline
cy: Argraffydd ddim ar-lein

en: Printing %d
cy: Wrthi'n argraffu %d

en: Program class as used by the window manager
cy: Dosbarth y rhaglen fel a ddefnyddir gan y rheolwr ffenestri

en: Program name as used by the window manager
cy: Enw'r rhaglen fel a ddefnyddir gan y rheolwr ffenestri

en: Question
cy: Cwestiwn

en: RAS image has bogus header data
cy: Mae gan y ddelwedd RAS ddata pennawd annilys

en: RAS image has unknown type
cy: Mae gan y ddelwedd RAS fath anhysbys

en: RLE Right-to-left e_mbedding
cy: RLE Y_mgorffori dde-i'r-chwith

en: RLM _Right-to-left mark
cy: RLM Marc _dde-i'r-chwith

en: RLO Right-to-left o_verride
cy: RLO G_wrthweithred dde-i'r-chwith

en: Ra_nge
cy: _Amrediad

en: Raw PNM formats require exactly one whitespace before sample data
cy: Mae fformatau PNM crai yn mynnu un nod gofod yn union cyn data samplau

en: Raw PNM image type is invalid
cy: Mae math y ddelwedd PNG crau yn annilys

en: Really delete file "%s"?
cy: Dileu'r ffeil "%s" go iawn?

en: Received invalid color data
cy: Derbyniwyd data lliw annilys

en: Recently Used
cy: Defnyddiwyd yn Ddiweddar

en: Remove
cy: Tynnu

en: Remove the bookmark '%s'
cy: Tynnu'r llyfrnod '%s'

en: Remove the selected bookmark
cy: Dileu'r llyfrnod sydd wedi ei ddewis

en: Rename File
cy: Ailenwi Ffeil

en: Rename file "%s" to:
cy: Ailenwi Ffeil "%s" i:

en: Rename...
cy: Ailenwi...

en: Reverse landscape
cy: Tirlun, Gwrthdro

en: Reverse portrait
cy: Portread, Gwrthdro

en: SCREEN
cy: SGRÎN

en: Same as --no-wintab
cy: Yr un peth â --no-wintab

en: Save _As
cy: Cadw _Fel

en: Save in _folder:
cy: Cadw mewn _plygell:

en: Sc_ale:
cy: _Graddfa:

en: Screen
cy: Sgrin

en: Scroll arrow spacing
cy: Bwlch rhwng saethau sgrolio

en: Search
cy: Chwilio

en: Secret
cy: Cyfrinach

en: Select A File
cy: Dewiswch Ffeil

en: Select _All
cy: Dewis _Popeth

en: Select the color you want from the outer ring. Select the darkness or lightness of that color using the inner triangle.
cy: Dewiswch y lliw rydych ei eisiau o'r cylch allanol. Dewiswch tywyllwch neu oleuni y lliw hwnnw gan ddefnyddio'r triongl mewnol.

en: Select which type of documents are shown
cy: Dewis pa fath o ddogfennau a ddangosir

en: Select which types of files are shown
cy: Dewis pa fathau o ffeiliau a ddangosir

en: Serialized data is malformed
cy: Data cyfresol wedi ei gam-ffurfio

en: Serialized data is malformed. First section isn't GTKTEXTBUFFERCONTENTS-0001
cy: Data cyfresol wedi'i gam-ffurfio. Nid GTKTEXTBUFFERCONTENTS-0001 yw'r rhan gyntaf

en: Shortcut %s already exists
cy: Byrlwybr %s yn bodoli'n barod

en: Shortcut %s does not exist
cy: Nid yw'r byrlwybr %s yn bodoli

en: Show GTK+ Options
cy: Dangos Opsiynau GTK+

en: Show _Hidden Files
cy: Dangos Ffeiliau _Cudd

en: Show _Private Resources
cy: Dangos Adnoddau _Preifat

en: Si_ze:
cy: _Maint:

en: Size
cy: Maint

en: Size of the palette in 8 bit mode
cy: Maint y paled mewn modd 8-did

en: Some of the settings in the dialog conflict
cy: Mae rhai o'r gosodiadau o fewn y ddeialog yn gwrthdaro

en: Specify one or more page ranges,
     e.g. 1-3,7,11
cy: Rhowch un neu fwy o rediadau tudalen,
     e.e. 1-3,7,11

en: Stack overflow
cy: Gorlifodd y stac

en: Standard
cy: Arferol

en: Status
cy: Statws

en: TGA image has invalid dimensions
cy: Mae gan y ddelwedd TGA ddimensiynau annilys

en: TGA image type not supported
cy: Ni chynhelir math y ddelwedd TGA

en: TIFFClose operation failed
cy: Methodd y weithred TIFFClose

en: T_wo-sided:
cy: _Dwyochrog:

en: Tag "%s" already defined
cy: Tag "%s" eisoes wedi ei ddiffinio

en: Tag "%s" does not exist in buffer and tags can not be created.
cy: Tag "%s" ddim yn bodoli yn y byffer, felly'n methu creu tagiau.

en: Tag "%s" has invalid priority "%s"
cy: Mae gan y tag "%s" y flaenoriaeth "%s", sy'n annilys

en: Tag "%s" has not been defined.
cy: Nid yw'r tag "%s" wedi ei ddiffinio.

en: The ANI image format
cy: Y fformat delwedd ANI

en: The BMP image format
cy: Y fformat delwedd BMP

en: The GIF image format
cy: Y fformat delwedd GIF

en: The ICO image format
cy: Y fformat delwedd ICO

en: The JPEG image format
cy: Y fformat delwedd JPEG

en: The PCX image format
cy: Y fformat delwedd PCX

en: The PNG image format
cy: Y fformat delwedd PNG

en: The PNM/PBM/PGM/PPM image format family
cy: Y teulu fformatau delwedd PNM/PBM/PGM/PPM

en: The Sun raster image format
cy: Fformat delwedd raster Sun

en: The TIFF image format
cy: Y fformat delwedd TIFF

en: The Targa image format
cy: Y fformat delwedd Targa

en: The URI bound to this button
cy: Yr URI sydd wedi'i rwymo i'r fysell hon

en: The WBMP image format
cy: Y fformat delwedd WBMP

en: The XBM image format
cy: Y fformat delwedd XBM

en: The XPM image format
cy: Y fformat delwedd XPM

en: The attribute "%s" was found twice on the <%s> element
cy: Canfuwyd y briodwedd "%s" ddwywaith ar yr elfen <%s>

en: The color you've chosen. You can drag this color to a palette entry to save it for use in the future.
cy: Y lliw rydych chi wedi ei ddewis. Fe allwch lusgo'r lliw yma at gofnod palet er mwyn ei gadw fel y gallwch ei ddefnyddio yn y dyfodol.

en: The file "%s" resides on another machine (called %s) and may not be available to this program.
    Are you sure that you want to select it?
cy: Mae'r ffeil "%s" ar gyfrifiadur arall (o'r enw %s) ac mae'n bosib nad yw ar gael i'r rhaglen hwn.
    Ydych chi'n siwr eich bod chi eisiau ei ddewis?

en: The file already exists in "%s".  Replacing it will overwrite its contents.
cy: Mae'r ffeil eisoes yn bodoli yn "%s". Bydd amnewid y ffeil yn trosysgrifo'i chynnwys.

en: The filename "%s" contains symbols that are not allowed in filenames
cy: Mae'r enw ffeil "%s" yn cynnwys symbolau ni chaniateir mewn enwau ffeiliau

en: The filename "%s" couldn't be converted to UTF-8. (try setting the environment variable G_FILENAME_ENCODING): %s
cy: Ni ellwyd trosi'r enw ffeil "%s" i UTF-8 (ceisiwch osod y newidyn amgylchol G_FILENAME_ENCODING): %s

en: The folder contents could not be displayed
cy: Ni fedrwyd dangos cynnwys y blygell

en: The folder could not be created
cy: Methu creu'r blygell

en: The folder could not be created, as a file with the same name already exists.  Try using a different name for the folder, or rename the file first.
cy: Methu creu'r blygell, am fod ffeil â'r un enw yn bodoli eisoes. Ceisiwch roi enw gwahanol i'r blygell, neu ail-enwi'r ffeil yn gyntaf.

en: The folder name "%s" contains symbols that are not allowed in filenames
cy: Mae'r enw plygell "%s" yn cynnwys symbolau ni chaniateir mewn enwau ffeiliau

en: The generated cache was invalid.
cy: Roedd y storfa a grëwyd yn annilys.

en: The license of the program
cy: Trwydded y rhaglen

en: The name "%s" is not valid because it contains the character "%s". Please use a different name.
cy: Nid yw'r enw "%s" yn ddilys gan ei fod yn cynnwys y nod "%s". Defnyddiwch enw gwahanol os gwelwch yn dda.

en: The previously-selected color, for comparison to the color you're selecting now. You can drag this color to a palette entry, or select this color as current by dragging it to the other color swatch alongside.
cy: Y lliw ddewiswyd o'r blaen, er mwyn cymharu gyda'r lliw rydych chi'n ei ddewis nawr. Fe allwch lusgo'r lliw yma at gofnod palet, neu dewis y lliw yma gan ei lusgo at y sampl arall ar ei bwys.

en: The program was not able to create a connection to the indexer daemon.  Please make sure it is running.
cy: Methodd y rhaglen a chreu cysylltiad â'r ellyll mynegai.  Gwnewch yn siŵr ei fod yn rhedeg.

en: The radio tool button whose group this button belongs to.
cy: Y botwm offer radio sydd berchen y grŵp mae'r teclyn yma biau ati.

en: This build of gdk-pixbuf does not support saving the image format: %s
cy: Nid yw'r gosodiad yma o gdk-pixbuf yn cynnal cadw'r fformat delwedd: %s

en: This file system does not support mounting
cy: Nid yw'r system ffeiliau yma yn cynnal gosod disgiau

en: This function is not implemented for widgets of class '%s'
cy: Nid yw'r swyddogaeth hon ar gael i declynnau o'r dosbarth '%s'

en: Top Secret
cy: Cyfrinachol Iawn

en: Topdown BMP images cannot be compressed
cy: Ni ellir cywasgu delweddau BMP top-i'r-gwaelod

en: Transformed JPEG has zero width or height.
cy: Mae gan y ddelwedd JPEG drawsffurfedig hyd neu led o sero.

en: Transformed PNG has unsupported number of channels, must be 3 or 4.
cy: Mae gan y ddelwedd PNG drawsffurfedig nifer o sianeli na chynhelir, rhaid bod 3 neu 4 sianel.

en: Transformed PNG has zero width or height.
cy: Mae gan y ddelwedd PNG drawsffurfedig hyd neu led sero.

en: Transformed PNG not RGB or RGBA.
cy: Nid yw'r ddelwedd PNG yn y ffurf RGB neu RGBA.

en: Translated by
cy: Cyfieithwyd gan

en: Transparency of the color.
cy: Tryloywder y lliw.

en: Turn off verbose output
cy: Diffodd allbwn amleiriog

en: Two Sided
cy: Dwy Ochr

en: Type a file name
cy: Teipiwch enw ffeil

en: Type name of new folder
cy: Teipiwch enw'r plygell newydd

en: Unable to find an item with URI '%s'
cy: Methu canfod eitem gyda'r URI '%s'

en: Unable to find include file: "%s"
cy: Methu canfod ffeil cynnwys: "%s"

en: Unable to load image-loading module: %s: %s
cy: Methu llwytho modiwl llwytho delweddau: %s: %s

en: Unable to locate image file in pixmap_path: "%s"
cy: Methu canfod ffeil delwedd yn pixmap_path: "%s"

en: Unable to locate theme engine in module_path: "%s",
cy: Methu canfod peiriant thema yn module_path: "%s",

en: Unclassified
cy: Di-ddosbarth

en: Unexpected bitdepth for colormap entries
cy: Did-ddyfnder annisgwyl ar gyfer cofnodion map lliwiau

en: Unexpected character data on line %d char %d
cy: Data nod annisgwyl ar linell %d nod %d

en: Unexpected end of PNM image data
cy: Diwedd annisgwyl i ddata delwedd PNM

en: Unexpected icon chunk in animation
cy: Darn eicon annisgwyl mewn animeiddiad

en: Unexpected start tag '%s' on line %d char %d
cy: Tag cychwyn '%s' annisgwyl ar linell %d nod %d

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Unknown attribute '%s' on line %d char %d
cy: Priodwedd '%s' anhysbys ar linell %d nod %d

en: Unknown error when trying to deserialize %s
cy: Gwall anhysbys wrth geisio dad-gyfresu %s

en: Unknown item
cy: Eitem anhysbys

en: Unrecognized image file format
cy: Fformat delwedd anhysbys

en: Unspecified error
cy: Gwall anhysbys

en: Unsupported JPEG color space (%s)
cy: Gofod lliw JPEG ni chynhelir (%s)

en: Unsupported animation type
cy: Math animeiddiad ni chynhelir

en: Unsupported depth for ICO file: %d
cy: Dyfnder ni chynhelir ar gyfer ffeil ICO: %d

en: Unsupported icon type
cy: Math eicon ni chynhelir

en: Up Path
cy: I Fyny'r Llwybr

en: Urgent
cy: Pwysig

en: Validate existing icon cache
cy: Gwirio'r storfa eiconau sy'n bodoli

en: Value for PNG text chunk %s cannot be converted to ISO-8859-1 encoding.
cy: Ni allwyd trawsffurfio gwerth testun delwedd PNG %s i amgodiad ISO-8859-1.

en: Version %s of the GIF file format is not supported
cy: Ni chynhelir fersiwn %s y fformat delwedd GIF

en: Vietnamese (VIQR)
cy: Fietnameg (VIQR)

en: Volume
cy: Lefel Sain

en: Volume Down
cy: Lefel Sain i Lawr

en: Volume Up
cy: Lefel Sain i Fyny

en: Warning
cy: Rhybudd

en: Width or height of TIFF image is zero
cy: Mae hyd neu led y ddelwedd TIFF yn sero

en: Window
cy: Ffenestr

en: Written by
cy: Ysgrifennwyd gan

en: X Input Method
cy: Modd Mewnbwn X

en: X _tilt:
cy: _Osgo X:

en: X display to use
cy: Y dangosydd X i'w ddefnyddio

en: X screen to use
cy: Y sgrîn X i'w ddefnyddio

en: XPM file has image height <= 0
cy: Mae gan y ffeil delwedd XPM hyd <= 0

en: XPM file has image width <= 0
cy: Mae gan y ffeil delwedd XPM lled <= 0

en: XPM file has invalid number of colors
cy: Mae gan y ffeil delwedd XPM nifer annilys o liwiau

en: XPM has invalid number of chars per pixel
cy: Mae gan y ddelwedd XPM nifer annilys o feitiau i bob picsel

en: Y t_ilt:
cy: O_sgo Y:

en: You can enter an HTML-style hexadecimal color value, or simply a color name such as 'orange' in this entry.
cy: Fe allwch benodi gwerth lliw hecsadegol, yn yr un modd a defnyddir yn HTML, new enw lliw megis 'oren' yma.

en: ZWJ Zero width _joiner
cy: ZWJ Ym_unydd lled sero

en: ZWNJ Zero width _non-joiner
cy: ZWNJ _Nid-ymunydd lled sero

en: ZWS _Zero width space
cy: ZWS Bwlch lled _sero

en: Zoom _In
cy: _Chwyddo

en: Zoom _Out
cy: _Crebachu

en: _About
cy: _Ynghylch

en: _Add
cy: _Ychwanegu

en: _Add to Bookmarks
cy: _Ychwanegu at y Llyfrnodau

en: _After:
cy: _Ar ôl:

en: _All
cy: _Pob un

en: _Apply
cy: _Gosod

en: _Ascending
cy: _Cynyddol

en: _Billing info:
cy: _Gwybodaeth bilio:

en: _Blue:
cy: G_las:

en: _Bold
cy: _Bras

en: _Bottom:
cy: _Gwaelod:

en: _Browse for other folders
cy: _Pori am blygellau eraill

en: _Cancel
cy: _Diddymu

en: _Clear
cy: _Clirio

en: _Clear List
cy: _Clirio'r Rhestr

en: _Close
cy: _Cau

en: _Color
cy: _Lliw

en: _Convert
cy: _Trosi

en: _Copy
cy: _Copïo

en: _Delete
cy: _Dileu

en: _Descending
cy: _Disgynnol

en: _Device:
cy: _Dyfais:

en: _Disconnect
cy: _Datgysylltu

en: _Edit
cy: _Golygu

en: _Execute
cy: _Gweithredu

en: _Family:
cy: _Teulu:

en: _Files
cy: _Ffeiliau

en: _Find
cy: _Chwilio

en: _Floppy
cy: _Disgen Feddal

en: _Folder name:
cy: _Enw'r plygell:

en: _Font
cy: _Ffont

en: _Format for:
cy: _Ffurf ar gyfer:

en: _Fullscreen
cy: _Sgrin Lawn

en: _Gamma value
cy: _Gwerth Gamma

en: _Green:
cy: G_wyrdd:

en: _Harddisk
cy: _Disgen Galed

en: _Height:
cy: _Uchder:

en: _Help
cy: C_ymorth

en: _Home
cy: _Cartref

en: _Hue:
cy: _Arlliw:

en: _Index
cy: _Mynegai

en: _Information
cy: _Gwybodaeth

en: _Insert Unicode Control Character
cy: _Mewnosod Nod Rheoli Unicode

en: _Italic
cy: _Italig

en: _Jump to
cy: _Neidio i

en: _Leave Fullscreen
cy: _Gadael modd sgrin Lawn

en: _Left:
cy: _Chwith:

en: _License
cy: _Trwydded

en: _Location:
cy: _Lleoliad:

en: _Mode:
cy: _Modd:

en: _Name:
cy: _Enw:

en: _Network
cy: Rh_wydwaith

en: _New
cy: _Newydd

en: _New Folder
cy: _Plygell Newydd

en: _No
cy: _Na

en: _Normal Size
cy: _Maint Arferol

en: _Now
cy: _Nawr

en: _OK
cy: _Iawn

en: _Only print:
cy: _Printio'r rhain yn unig:

en: _Open
cy: _Agor

en: _Orientation:
cy: _Gogwydd:

en: _Output format
cy: _Ffurf yr allbwn

en: _Palette:
cy: _Palet:

en: _Paper size:
cy: Maint _papur:

en: _Paste
cy: _Gludo

en: _Places
cy: _Llefydd

en: _Preferences
cy: _Hoffterau

en: _Pressure:
cy: _Pwysedd:

en: _Preview:
cy: _Rhagolwg:

en: _Print
cy: _Argraffu

en: _Properties
cy: _Priodweddau

en: _Quit
cy: _Gadael

en: _Red:
cy: _Coch:

en: _Redo
cy: _Ail-wneud

en: _Refresh
cy: _Diweddaru

en: _Remove
cy: _Tynnu

en: _Remove From List
cy: _Tynnu o'r Rhestr

en: _Rename
cy: _Ailenwi

en: _Rename File
cy: _Ailenwi Ffeil

en: _Replace
cy: _Amnewid

en: _Reverse
cy: _Gwrthdroi

en: _Revert
cy: _Dychwelyd

en: _Right:
cy: _De:

en: _Saturation:
cy: _Dirlawnder:

en: _Save
cy: _Cadw

en: _Save color here
cy: _Cadw'r lliw fan hyn

en: _Save in folder:
cy: _Cadw mewn plygell:

en: _Search:
cy: _Chwilio:

en: _Selection:
cy: _Dewis:

en: _Spell Check
cy: Cywiro _Sillafu

en: _Stop
cy: _Aros

en: _Strikethrough
cy: _Taro drwodd

en: _Style:
cy: _Arddull:

en: _Undelete
cy: _Datddileu

en: _Underline
cy: _Tanlinellu

en: _Undo
cy: _Dadwneud

en: _Value:
cy: _Gwerth:

en: _Wheel:
cy: _Olwyn:

en: _Width:
cy: _Lled:

en: _Yes
cy: _Ie

en: abcdefghijk ABCDEFGHIJK
cy: abcchdddefffgnghi

en: calendar year format|%Y
cy: %Y

en: calendar:day:digits|%d
cy: %d

en: calendar:week:digits|%d
cy: %d

en: calendar:week_start:0
cy: calendar:week_start:1

en: different idatas found for symlinked '%s' and '%s'
cy: idatas gwahanol wedi'u canfod ar gyfer '%s' a '%s' sydd â chyswllt symbolaidd rhyngddynt

en: directfb arg
cy: arg directfb

en: failed to allocate image buffer of %u byte | failed to allocate image buffer of %u bytes
cy[0]: methu creu byffer delwedd %u beit
cy[1]: methu creu byffer delwedd %u feit

en: inch
cy: modfedd

en: keyboard label|Alt
cy: Alt

en: keyboard label|BackSpace
cy: BackSpace

en: keyboard label|Backslash
cy: Ôlslaes

en: keyboard label|Begin
cy: Begin

en: keyboard label|Ctrl
cy: Ctrl

en: keyboard label|Delete
cy: Delete

en: keyboard label|Down
cy: Lawr

en: keyboard label|End
cy: End

en: keyboard label|Escape
cy: Escape

en: keyboard label|Home
cy: Home

en: keyboard label|Hyper
cy: Hyper

en: keyboard label|Insert
cy: Insert

en: keyboard label|KP_Begin
cy: PadRhifau_Begin

en: keyboard label|KP_Delete
cy: PadRhifau_Delete

en: keyboard label|KP_Down
cy: PadRhifau_Lawr

en: keyboard label|KP_End
cy: PadRhifau_End

en: keyboard label|KP_Enter
cy: PadRhifau_Enter

en: keyboard label|KP_Home
cy: PadRhifau_Home

en: keyboard label|KP_Insert
cy: PadRhifau_Insert

en: keyboard label|KP_Left
cy: PadRhifau_Chwith

en: keyboard label|KP_Next
cy: PadRhifau_Next

en: keyboard label|KP_Page_Down
cy: PadRhifau_Page_Down

en: keyboard label|KP_Page_Up
cy: PadRhifau_Page_Up

en: keyboard label|KP_Prior
cy: PadRhifau_Prior

en: keyboard label|KP_Right
cy: PadRhifau_Dde

en: keyboard label|KP_Space
cy: PadRhifau_Space

en: keyboard label|KP_Tab
cy: PadRhifau_Tab

en: keyboard label|KP_Up
cy: PadRhifau_Chwith

en: keyboard label|Left
cy: Chwith

en: keyboard label|Meta
cy: Meta

en: keyboard label|Multi_key
cy: Botwm_Multi

en: keyboard label|Num_Lock
cy: Num_Lock

en: keyboard label|Page_Down
cy: Page_Down

en: keyboard label|Page_Up
cy: Page_Up

en: keyboard label|Pause
cy: Pause

en: keyboard label|Print
cy: Print

en: keyboard label|Return
cy: Return

en: keyboard label|Right
cy: De

en: keyboard label|Scroll_Lock
cy: Scroll_Lock

en: keyboard label|Shift
cy: Shift

en: keyboard label|Space
cy: Bylchwr/Space

en: keyboard label|Super
cy: Super

en: keyboard label|Sys_Req
cy: Sys_Req

en: keyboard label|Tab
cy: Tab

en: keyboard label|Up
cy: Fyny

en: none
cy: dim

en: output.%s
cy: allbwn.%s

en: paper size|#10 Envelope
cy: Amlen #10

en: paper size|#11 Envelope
cy: Amlen #11

en: paper size|#12 Envelope
cy: Amlen #12

en: paper size|#14 Envelope
cy: Amlen #14

en: paper size|#9 Envelope
cy: Amlen #9

en: paper size|10x11
cy: 10x11

en: paper size|10x13
cy: 10x13

en: paper size|10x14
cy: 10x14

en: paper size|10x15
cy: 10x15

en: paper size|11x12
cy: 11x12

en: paper size|11x15
cy: 11x15

en: paper size|12x19
cy: 12x19

en: paper size|5x7
cy: 5x7

en: paper size|6x9 Envelope
cy: Amlen 6x9

en: paper size|7x9 Envelope
cy: Amlen 7x9

en: paper size|9x11 Envelope
cy: Amlen 9x11

en: paper size|A0
cy: A0

en: paper size|A0x2
cy: A0x2

en: paper size|A0x3
cy: A0x3

en: paper size|A1
cy: A1

en: paper size|A10
cy: A10

en: paper size|A1x3
cy: A1x3

en: paper size|A1x4
cy: A1x4

en: paper size|A2
cy: A2

en: paper size|A2x3
cy: A2x3

en: paper size|A2x4
cy: A2x4

en: paper size|A2x5
cy: A2x5

en: paper size|A3
cy: A3

en: paper size|A3 Extra
cy: A3 Estynedig

en: paper size|A3x3
cy: A3x3

en: paper size|A3x4
cy: A3x4

en: paper size|A3x5
cy: A3x5

en: paper size|A3x6
cy: A3x6

en: paper size|A3x7
cy: A3x7

en: paper size|A4
cy: A4

en: paper size|A4 Extra
cy: A4 Estynedig

en: paper size|A4 Tab
cy: A4 Tab

en: paper size|A4x3
cy: A4x3

en: paper size|A4x4
cy: A4x4

en: paper size|A4x5
cy: A4x5

en: paper size|A4x6
cy: A4x6

en: paper size|A4x7
cy: A4x7

en: paper size|A4x8
cy: A4x8

en: paper size|A4x9
cy: A4x9

en: paper size|A5
cy: A5

en: paper size|A5 Extra
cy: A5 Estynedig

en: paper size|A6
cy: A6

en: paper size|A7
cy: A7

en: paper size|A8
cy: A8

en: paper size|A9
cy: A9

en: paper size|Arch A
cy: Arch A

en: paper size|Arch B
cy: Arch B

en: paper size|Arch C
cy: Arch C

en: paper size|Arch D
cy: Arch D

en: paper size|Arch E
cy: Arch E

en: paper size|B0
cy: B0

en: paper size|B1
cy: B1

en: paper size|B10
cy: B10

en: paper size|B2
cy: B2

en: paper size|B3
cy: B3

en: paper size|B4
cy: B4

en: paper size|B5
cy: B5

en: paper size|B5 Extra
cy: B5 Estynedig

en: paper size|B6
cy: B6

en: paper size|B6/C4
cy: B6/C4

en: paper size|B7
cy: B7

en: paper size|B8
cy: B8

en: paper size|B9
cy: B9

en: paper size|C0
cy: C0

en: paper size|C1
cy: C1

en: paper size|C10
cy: C10

en: paper size|C2
cy: C2

en: paper size|C3
cy: C3

en: paper size|C4
cy: C4

en: paper size|C5
cy: C5

en: paper size|C6
cy: C6

en: paper size|C6/C5
cy: C6/C5

en: paper size|C7
cy: C7

en: paper size|C7/C6
cy: C7/C6

en: paper size|C8
cy: C8

en: paper size|C9
cy: C9

en: paper size|Choukei 2 Envelope
cy: Amlen Choukei 2

en: paper size|Choukei 3 Envelope
cy: Amlen Choukei 3

en: paper size|Choukei 4 Envelope
cy: Amlen Choukei 4

en: paper size|DL Envelope
cy: Amlen DL

en: paper size|Dai-pa-kai
cy: Dai-pa-kai

en: paper size|European edp
cy: edp Ewropeaidd

en: paper size|Executive
cy: Gweithredol (Executive)

en: paper size|FanFold European
cy: Ffanblyg Ewropeaidd

en: paper size|FanFold German Legal
cy: Almaeneg: Ffanblyg Cyfreithiol

en: paper size|FanFold US
cy: Ffanblyg UDA

en: paper size|Folio
cy: Ffolio

en: paper size|Folio sp
cy: Ffolio sp

en: paper size|Government Legal
cy: Cyfreithiol, Llywodraeth

en: paper size|Government Letter
cy: Llythyr, Llywodraeth

en: paper size|Index 3x5
cy: Mynegai 3x5

en: paper size|Index 4x6 (postcard)
cy: Mynegai 4x6 (cerdyn post)

en: paper size|Index 4x6 ext
cy: Mynegai 4x6 estynedig

en: paper size|Index 5x8
cy: Mynegai 5x8

en: paper size|Invite Envelope
cy: Amlen Wahoddiad

en: paper size|Invoice
cy: Anfoneb

en: paper size|Italian Envelope
cy: Amlen Eidalaidd

en: paper size|JB0
cy: JB0

en: paper size|JB1
cy: JB1

en: paper size|JB10
cy: JB10

en: paper size|JB2
cy: JB2

en: paper size|JB3
cy: JB3

en: paper size|JB4
cy: JB4

en: paper size|JB5
cy: JB5

en: paper size|JB6
cy: JB6

en: paper size|JB7
cy: JB7

en: paper size|JB8
cy: JB8

en: paper size|JB9
cy: JB9

en: paper size|Monarch Envelope
cy: Amlen Monarch

en: paper size|Personal Envelope
cy: Amlen Bersonol

en: paper size|Postfix Envelope
cy: Amlen Postfix

en: paper size|Quarto
cy: Quarto

en: paper size|RA0
cy: RA0

en: paper size|RA1
cy: RA1

en: paper size|RA2
cy: RA2

en: paper size|ROC 16k
cy: ROC 16k

en: paper size|ROC 8k
cy: ROC 8k

en: paper size|SRA0
cy: SRA0

en: paper size|SRA1
cy: SRA1

en: paper size|SRA2
cy: SRA2

en: paper size|Small Photo
cy: Ffoto Bach

en: paper size|Super A
cy: Super A

en: paper size|Super B
cy: Super B

en: paper size|Tabloid
cy: Tabloid

en: paper size|US Legal
cy: UDA: Cyfreithiol

en: paper size|US Legal Extra
cy: UDA: Cyfreithiol, Estynedig

en: paper size|US Letter
cy: UDA: Llythyr

en: paper size|US Letter Extra
cy: UDA: Llythyr, Estynedig

en: paper size|US Letter Plus
cy: UDA: Llythyr, Plus

en: paper size|Wide Format
cy: Ffurf Lydan

en: paper size|a2 Envelope
cy: Amlen a2

en: paper size|asme_f
cy: asme_f

en: paper size|b-plus
cy: b-plus

en: paper size|c
cy: c

en: paper size|c5 Envelope
cy: Amlen c5

en: paper size|d
cy: d

en: paper size|e
cy: e

en: paper size|edp
cy: edp

en: paper size|f
cy: f

en: paper size|hagaki (postcard)
cy: hagaki (cerdyn post)

en: paper size|jis exec
cy: jis exec

en: paper size|juuro-ku-kai
cy: juuro-ku-kai

en: paper size|kahu Envelope
cy: Amlen kahu

en: paper size|kaku2 Envelope
cy: Amlen kaku2

en: paper size|oufuku (reply postcard)
cy: oufuku (cerdyn post ymateb)

en: paper size|pa-kai
cy: pa-kai

en: paper size|prc 16k
cy: prc 16k

en: paper size|prc 32k
cy: prc 32k

en: paper size|prc1 Envelope
cy: Amlen prc1

en: paper size|prc10 Envelope
cy: Amlen prc10

en: paper size|prc2 Envelope
cy: Amlen prc2

en: paper size|prc3 Envelope
cy: Amlen prc3

en: paper size|prc4 Envelope
cy: Amlen prc4

en: paper size|prc5 Envelope
cy: Amlen prc5

en: paper size|prc6 Envelope
cy: Amlen prc6

en: paper size|prc7 Envelope
cy: Amlen prc7

en: paper size|prc8 Envelope
cy: Amlen prc8

en: paper size|you4 Envelope
cy: Amlen you4

en: print operation status|Blocking on issue
cy: Wedi rhwystro wrth gyhoeddi

en: print operation status|Finished
cy: Wedi gorffen

en: print operation status|Finished with error
cy: Wedi gorffen, gyda gwall

en: print operation status|Generating data
cy: Cynhyrchu data

en: print operation status|Initial state
cy: Cyflwr gwreiddiol

en: print operation status|Preparing to print
cy: Paratoi i argraffu

en: print operation status|Printing
cy: Argraffu

en: print operation status|Sending data
cy: Anfon data

en: print operation status|Waiting
cy: Aros

en: progress bar label|%d %%
cy: %d %%

en: sdl|system
cy: system

en: test-output.%s
cy: prawf-allbwn.%s

en: unsupported RAS image variation
cy: amrywiad delwedd RAS ni chynhelir

en: year measurement template|2000
cy: 2000
